มูลนิธิกองทุนพัฒนาระบบตลาดทุน
คณะกรรมการบริหาร
![Board of Directors](/wp-content/uploads/2020/07/image836.png)
ประธานกรรมการ
นายนิพัทธ พุกกะณะสุต
วัตถุประสงค์การดำเนินงานของมูลนิธิฯ ประกอบไปด้วยการให้ความสนับสนุนต่อกิจกรรมใดๆ ที่มุ่งเน้นการพัฒนาระบบตลาดทุนและระบบการเงินของประเทศ ทั้งนี้นอกเหนือจากการสนับสนุนงานทางด้านวิชาการแล้ว มูลนิธิฯ ยังส่งเสริมการสร้างจริยธรรม จรรยาบรรณ และมาตรฐานในระบบตลาดทุน เพื่อให้เกิดการพัฒนาบุคลากรและสถาบันการเงินในวงการตลาดทุนไปพร้อมกัน
Board of Directors
OUR TEAM
![businessman (1) (2)](https://cmdffoundation.org/wp-content/uploads/2020/07/businessman-1-2.png)
นายศิทัศน์
ประเสริฐมนูกิจ
รองประธานกรรมการ
![businesswoman (2) (2)](https://cmdffoundation.org/wp-content/uploads/2020/07/businesswoman-2-2.png)
นางสาวนัทธ์หทัย
พุกกะณะสุต
กรรมการผู้จัดการและเลขานุการ
![businesswoman (2) (2)](https://cmdffoundation.org/wp-content/uploads/2020/07/businesswoman-2-2.png)
นางสาวกรประณม
วงษ์มงคล
กรรมการ
![businessman (1) (2)](https://cmdffoundation.org/wp-content/uploads/2020/07/businessman-1-2.png)
นายรวิ
กูรมะโรหิต
กรรมการ
![Board of Directors](/wp-content/uploads/2020/09/คุณโก้3-1.jpg)